Gold-Silver Price on 25 August 2023: सोने झाले स्वस्त, पाहा १० ग्रॅमचा दर

Spread the love

महाराष्ट्र २४ । विशेष प्रतिनिधी । दि. २५ ऑगस्ट । Gold-Silver Price Today: १० ग्रॅम २४ कॅरेट सोन्याची किंमत आज रुपये ५८,७६० असून मागील ट्रेडमध्ये ह्या मौल्यवान धातूची किंमत ५८,८३० रुपये प्रति १० ग्रॅमवर ​​बंद झाली होती. बुलियन मार्केट या वेबसाइटनुसार, चांदी ७३,०५० रुपये प्रति किलोने विकली जात आहे. मागील ट्रेडमध्ये चांदीची किंमत ७४,०६० रुपये प्रतिकिलो होती. उत्पादन शुल्क, राज्य कर आणि मेकिंग शुल्कामुळे सोन्याच्या दागिन्यांच्या किमती भारतभर बदलतात.

बुलियन मार्केट वेबसाईटनुसार, पुण्यात प्रति १० ग्रॅम २२ कॅरेट सोन्याचा दर ५३,८६३ असेल तर २४ कॅरेट सोन्याचा दर ५८,७६० रुपये असेल. मुंबईमध्ये २२ कॅरेट सोन्याची किंमत प्रति १० ग्रॅम ५३,८६३ रुपये आहे. मुंबईत २४ कॅरेट सोन्याची किंमत ५८,७६० प्रति १० ग्रॅम आहे. नागपूर मध्ये प्रति १० ग्रॅम २२ कॅरेट सोन्याचा दर ५३,८६३ तर २४ कॅरेट सोन्याचा दर ५८,७६० रुपये इतका असेल. नाशिकमध्ये २२ कॅरेट सोन्याचा दर ५३,८६३ आहे तर प्रति १० ग्रॅम २४ कॅरेट सोन्याचा दर ५८,७६० रुपये आहे.

(वरील सोन्याचे दर सूचक आहेत आणि त्यात इतर करांचा समावेश नाही. अचूक दरांसाठी तुमच्या स्थानिक ज्वेलरशी संपर्क साधा.)

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *