जन महाराष्ट्र न्यूज चा वर्धापनदिन जल्लोषात साजरा ; जन महाराष्ट्र न्यूजचे कार्य उल्लेखनीय शंकर जगताप यांचे गौरवोद्गार

Spread the love

महाराष्ट्र २४ । विशेष प्रतिनिधी ।। दि. २२ फेब्रुवारी ।। पिंपरी चिंचवड पुणे आणि सर्व महाराष्ट्रामध्ये अल्पावधीत प्रसिद्ध झालेले आणि सर्वांच्या पसंतीस उतरलेले जन महाराष्ट्र न्यूज च्या ६ व्या वर्धादिनाच्या निमित्ताने पिंपरी चिंचवड भाजपा अध्यक्ष शंकर शेठ जगताप मार्गदर्शन करीत होतेया वेळी संपादक दादाराव आढाव आणि त्यांच्या सर्व टीम कौतुक केले. कार्यक्रमास प्रमुख मान्यवर म्हणून भुमाता ब्रिगेडच्या संस्थापक अध्यक्ष तृप्तीताई देसाई,राज्याचे राष्ट्रीय श्रमिक आघाडीचे कामगार नेते यशवंत भाऊ भोसले यांच्यासह अनेक मान्यवर उपस्थित होते.या वेळी पिंपरी चिंचवड परिसरातील विविध क्षेत्रातील उल्लेखनीय कार्य करणाऱ्या सन्माननीय मान्यवरांचा सन्मान करण्यात आला. कार्यक्रमात प्रथम आढाव यांनी आपल्या पत्रकारितेची १० वर्षे आणि वृत्तपत्राच्या सहा वर्षांची वाटचाल या बद्दल प्रास्ताविक करून आलेल्या सर्व मान्यवरांचे सत्कार संपादक दादाराव आढाव, कार्यकारी संपादिका श्रध्दा कोतावडेकर- कामथे आणि पत्रकार सुहास आढाव यांनी केले.

कार्यक्रमात ह.भ.प.रामहरी तात्या कस्पटे(वारकरी भूषण) प्रसाद कस्पटे (युवा कार्यकर्ते) सुनील साठे (ज्येष्ठ क्रीडा संघटक) डॉ.प्रा.अशोककुमार पगारिया (अर्थ तज्ञ व शैक्षणिक) डॉ.शीतल नांदेडकर (वैद्यकीय दंतरोग तज्ञ)अविनाश रानवडे (युवा उद्योजक) डॉ.मोहन गायकवाड (सामाजिक कार्य) गोपाल बिरारी (पोलीस मित्र) शैला बोरसे (शैक्षणिक) यांना सन्मानित करण्यात आले.

कार्यक्रमास ह.भ.प. शिवभक्त कृष्णा महाराज कुऱ्हे कांबीकर, वाकड पोलिस ठाण्याचे पोलिस निरीक्षक विट्ठलराव साळुंके , राष्ट्रवादीचे नेते मयूर जाधव , दिलीपशेठ बालवडकर, सामाजिक कार्यकर्ते गणेश कस्पटे,सुरेश नाना कस्पटे , सोमनाथ कस्पटे ,सचिन कस्पटे , सामाजिक कार्यकर्ते सुनील लोंढे, रणजीत आबा कलाटे,रोखठोकचे पत्रकार गणेश हुंबे, ह.भ.प.संभाजीराव कामथे, सिकंदर दादा कस्पटे, विनायक कस्पटे, संजय मनाळे, अखिल मराठी पत्रकार संस्था संस्थापक अध्यक्ष बापूसाहेब गोरे, डिजिटल मीडियाचे अध्यक्ष भीमराव तुरुकमारे ,महेश मंगवडे ,बाबु कांबळे,लक्ष्मणराव रोकडे, मुकेश जाधव, श्रीधर जगताप ,अल्ताफ शिखर ,गणेश शिंदे,विकास कडलग,दिलीप देहाडे, देवा भालके यांच्या सह अनेक नामवंत पत्रकार कार्यक्रमास मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन अक्षय मोरे यांनी तर प्रास्ताविक दादाराव आढाव यांनी केले केले व श्रध्दा कोतावडेकर -कामथे यांनी सर्वांचे आभार मानले.

जन महाराष्ट्रन्यूज चे संपादक दादा आढाव हे नावाप्रमाणेच मोठे. तृप्तीताई देसाई.

अनेक वर्षापासून दादांचा आणि आमचा कार्यक्रमाच्या माध्यमातून प्रसंग आला माझ्या विविध कार्यक्रमांमध्ये दादा सहभागी असतात.त्यांची पत्रकारिता निर्भीड असून वृत्तपत्राची लिखाण आणि छापाई आकर्षक आहे सर्व प्रकारच्या बातम्याते निर्भीडपणे करण्याचे काम करतात. माझे ते मोठे बंधू आहेत त्यांच्या या कार्याला हार्दिक शुभेच्छा देते असे गौरव उद्गार भूमाता ब्रिगेडच्या संस्थापक अध्यक्ष तृप्ती देसाई यांनी वर्धापन दिनाच्या निमित्ताने काढले.

जन महाराष्ट्र न्यूजचे संपादक दादाराव आढाव,कार्यकारी संपदिका श्रध्दाताई कोतावडेकर कामथे आणि सुहास आढाव यांना मी अनेक वर्षापासून ओळखतो आमचे संबंध कौटुंबिक आहेतआमच्या सर्व प्रकारच्या बातम्या व आमच्या समाजाच्या जास्तीत जास्त बातम्या लावण्याचे काम त्यांनी केले आहे त्यांची शैक्षणिक जिद्द आणि चिकाटी ही वेगळी आहे. वयाच्या ४५ वर्षानंतर ते तीन वेळेस पदवीधर झाले.उशिरा का होईना उच्च शिक्षणाची इच्छा त्यांच्या जिद्द चिकाटीमुळे पूर्ण झाली. एक आदर्श त्यांनी भावी पिढी समोर ठेवला. मी त्यांच्या ६ वर्धापन दिनाच्या हार्दिक शुभेच्छा देतो.

डॉ,प्रा, अशोककुमार पगारिया.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *