चौका-चौकात पोलीस, ! अमृतपालला पकडण्यासाठी पंजाबमध्ये फिल्मी स्टाईल थरार

 23 total views

महाराष्ट्र २४ । विशेष प्रतिनिधी । दि .१९ मार्च । पंजाब पोलीस खलिस्तानी समर्थक अमृतपाल सिंह याच्या मागावर आहेत , संपूर्ण पंजाबमध्ये पोलिसांनी सर्च ऑपरेशन राबवले आहे , राज्यव्यापी ऑपरेशन दरम्यान आतापर्यंत 315 बोअर रायफल, 712 बोअर रायफल, एक रिव्हॉल्व्हर आणि विविध कॅलिबरची 373 जिवंत काडतुसे यासह 9 शस्त्रे जप्त करण्यात आली आहेत.

अमृतपाल पोलिसांना सतत चकवा देत आहे , संपूर्ण पंजाबला पोलीस छावणीचे स्वरूप आले आहे , पोलीस आणि अमृतपालमध्ये फिल्मी स्टाईल थरार सुरू आहे , पंजाब पोलिसांनी वारिस पंजाब देच्या लोकांविरुद्ध राज्यभरात मोठ्या प्रमाणावर शोध मोहीम सुरू केली. आतापर्यंत ७८ जणांना अटक करण्यात आली आहे, तर अनेकांना ताब्यात घेण्यात आले आहे. अमृतपाल सिंहसह अनेक जण फरार आहेत


‘वारीस पंजाब दे’चे प्रमुख अमृतपाल सिंह याला फरार घोषित करून त्याच्या दोन गाड्या जप्त करण्यात आल्या आहेत. अमृतपाल सिंहला लवकरच अटक करण्यासाठी पंजाब पोलीस काम करत आहेत.अमृतपाल सिंहला पकडण्यासाठी राज्यभरात सुरक्षा व्यवस्था वाढवण्यात आली आहे , पंजाबमध्ये सर्व मोबाइल इंटरनेट सेवा, सर्व एसएमएस सेवा (बँकिंग आणि मोबाइल रिचार्ज वगळता) आणि पंजाबच्या प्रादेशिक अधिकारक्षेत्रात व्हॉईस कॉल वगळता मोबाइल नेटवर्कवर प्रदान केलेल्या सर्व डोंगल सेवा 20 मार्च (12:00 तास) पर्यंत बंद करण्यात आल्या आहेत, गृह विभागाने ही माहिती दिली. अमृतपाल ISI च्या संपर्कात असल्याती माहिती देखील पोलिसांना मिळाली आहे

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *