Gold Silver Rate Today : सोने-चांदी पुन्हा महाग ? पहा आजचा भाव

Spread the love

Loading

महाराष्ट्र २४ । विशेष प्रतिनिधी । दि. ७ जुन । Gold-Silver Price Today: १० ग्रॅम २४ कॅरेट सोन्याची किंमत आज रुपये ५९,९०० असून मागील ट्रेडमध्ये ह्या मौल्यवान धातूची किंमत ५९,८२० रुपये प्रति १० ग्रॅमवर ​​बंद झाली होती. बुलियन मार्केट या वेबसाइटनुसार चांदी ७१,९८० रुपये प्रति किलोने विकली जात आहे. मागील ट्रेडमध्ये चांदीची किंमत ७२,१५० रुपये प्रतिकिलो होती. उत्पादन शुल्क, राज्य कर आणि मेकिंग शुल्कामुळे सोन्याच्या दागिन्यांच्या किमती भारतभर बदलतात.

बुलियन मार्केट वेबसाईटनुसार, मुंबईमध्ये २२ कॅरेट सोन्याची किंमत प्रति १० ग्रॅम ५४,९०८ रुपये आहे. मुंबईत २४ कॅरेट सोन्याची किंमत ५९,९०० प्रति १० ग्रॅम आहे. पुण्यात प्रति १० ग्रॅम २२ कॅरेट सोन्याचा दर ५४,९०८ असेल तर २४ कॅरेट सोन्याचा दर ५९,९०० रुपये असेल. नागपूर मध्ये प्रति १० ग्रॅम २२ कॅरेट सोन्याचा दर ५४,९०८ तर २४ कॅरेट सोन्याचा दर ५९,९०० रुपये इतका असेल. नाशिकमध्ये २२ कॅरेट सोन्याचा दर ५४,९०८ आहे तर प्रति १० ग्रॅम २४ कॅरेट सोन्याचा दर ५९,९०० रुपये आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *